มีโปรเด็ดมากระซิบสำหรับเจแปนนิสเลิฟเวอร์ที่มองหาอิซากายะชิลล์ๆ ไว้ “คัมไป!” กับมิตรสหายหลังเลิกงาน ช่วงนี้
มื้อนี้สั่งอาหาร 4 อย่าง (มี VAT 7%) เครื่องดื่มเย็น 2 ขวดใหญ่ หาร 3 คนตกคนละ 300 บาทนิดๆ จัดว่าคุ้มมาก บรรยากาศร้านน่านั่งและบริการดีด้วย
![pondjaa](https://aroundthegirlz.com/wp-content/uploads/2016/04/PondJaa-150x150.jpg)
ปัจจุบันเป็นนักเขียนอิสระและรับสัมภาษณ์บุคคล หลงใหลการอ่านหนังสือ ชอบท่องเที่ยวแนวธรรมชาติ ประวัติศาสตร์ ศิลปะ และวัฒนธรรม สนใจเรื่องอาหารการกินเป็นพิเศษ สนุกกับการดูซีรี่ย์และทดลองสูตรอาหารใหม่ๆ เมื่อมีเวลาว่าง
NO COMMENT