ที่นี่มีทั้งบริการนวดเท้า นวดไทย ขัดตัว อโรม่า นวดหน้า และล่าสุดมีแผนกทำเล็บเปิดเพิ่มค่ะ เรียกได้ว่า จบ ครบ บริการสวย สำหรับสาว ๆ ที่อยากเพิ่มพลัง Self-Love ให้ตัวเอง
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7b/1.5/16/2728.png)
![🌿](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t77/1.5/16/1f33f.png)
Facial Massage & Treatment
![💅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t22/1.5/16/1f485.png)
น้ำหนักมือหมอที่นี่คือ ดีงาม สมกับเป็นเมืองท่องเที่ยวไทย กดถูกจุด ฟิน สกิลการทำเล็บก็คือดี ตอนนี้ปอนด์จ้ากำลังเพลิดเพลินกับเล็บเจลของนางไม่หยุด เพราะนี่เป็นครั้งแรกที่นางเคยทำ
![NARA Massage & Spa Phuket](https://aroundthegirlz.com/wp-content/uploads/2022/01/269676507_3081238538789592_8075095700190035697_n-1024x684.jpg)
![BeeVer](https://aroundthegirlz.com/wp-content/uploads/2016/04/12816974_157891254602115_871110352_n-150x150.jpg)
บีเว่อร์ สุภาภิชญ์ ทรายแก้ว
นักเขียน บรรณาธิการบิวตี้อิสระ สาวนครสวรรค์ จบปริญญาโทด้าน Fashion and Luxury Brand Management จาก Istituto Marangoni Paris ผู้หลงใหลในการดูแลความสวยความงาม เวลาว่างชอบอ่านหนังสือการ์ตูน ดูซีรีย์เกาหลี และรายการ The Return of Super Man
NO COMMENT