![Spa intercontinental](https://aroundthegirlz.com/wp-content/uploads/2021/12/Spa-3-1024x576.jpg)
![Spa intercontinental](https://aroundthegirlz.com/wp-content/uploads/2021/12/Spa-4-1024x576.jpg)
หลังนวดก็มีโซนนั่งพัก ดื่มชา กินผลไม้แสนสดชื่น
![Spa intercontinental](https://aroundthegirlz.com/wp-content/uploads/2021/12/Spa-10-1024x576.jpg)
ใครหาสปาเดินทางง่าย ๆ ที่นี่ติดบีทีเอสชิดลมเลยนะคะ เดินทางสะดวกสุด ๆ จองเลยยยย
![BeeVer](https://aroundthegirlz.com/wp-content/uploads/2016/04/12816974_157891254602115_871110352_n-150x150.jpg)
บีเว่อร์ สุภาภิชญ์ ทรายแก้ว
นักเขียน บรรณาธิการบิวตี้อิสระ สาวนครสวรรค์ จบปริญญาโทด้าน Fashion and Luxury Brand Management จาก Istituto Marangoni Paris ผู้หลงใหลในการดูแลความสวยความงาม เวลาว่างชอบอ่านหนังสือการ์ตูน ดูซีรีย์เกาหลี และรายการ The Return of Super Man
NO COMMENT